Tất cả sản phẩm
-
Eric HerrmannHợp tác rất dễ chịu, giao hàng rất đúng hẹn, chất lượng hàng hóa cũng rất tốt, công ty rất có uy tín, và tôi rất mong được hợp tác trong tương lai -
Henri WilsonTôi rất biết ơn Tallin đã cho tôi một trải nghiệm mua hàng rất thú vị. Dịch vụ và hàng hóa của họ rất hài lòng đối với tôi. Đây là nhà cung cấp ưng ý nhất mà tôi gặp, và tôi rất vui khi được hợp tác.
Người liên hệ :
Jane
Số điện thoại :
17798132594 /15703188882
Kewords [ gabion wire mesh ] trận đấu 109 các sản phẩm.
Lưới thép lồng gà 10M 4feet rọ đá lưới lục giác
| Vật tư: | Sắt mạ kẽm, dây thép cacbon, dây tráng PVC |
|---|---|
| Tính năng:: | Chống ăn mòn tốt |
| Nhiệt độ: | 1/2 '', 3/4 '', 1 '', 1,5 '', 2 '' |
2 '' PVC tráng PVC Lưới gia cầm 15M lưới thép hình lục giác mạ kẽm nhúng nóng
| Vật chất: | Sắt mạ kẽm, dây thép cacbon, dây tráng PVC |
|---|---|
| Tính năng:: | Chống ăn mòn tốt |
| Nhiệt độ: | 1/2 '', 3/4 '', 1 '', 1,5 '', 2 '' |
60x80mm Đá Lồng Lưới PET Polyester Bảo vệ dốc Rọ đá Rọ tường
| Vật tư: | Dây sắt cacbon thấp |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm, 120x150mm |
| Đường kính dây: | 1,8-4,0mm |
Lưới thép hàn bọc PVC màu đen Carbon thấp 6mm
| Vật tư: | Dây thép cacbon thấp |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5-6mm |
| Hình dạng lỗ: | hình chữ nhật , hình vuông |
Lưới xây dựng mạ kẽm 2 X 4 Lưới hàn cách điện tường bên ngoài 12,7 * 12,7mm
| Vật tư: | Dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 12,7 * 12,7mm |
| Đường kính dây: | 0,4-0,9 mm |
Lưới dệt kim loại mạ kẽm Galfan Hộp rọ đá lục giác Zn95% Al 5%
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây thép carbon thấp |
|---|---|
| Lỗ lưới: | 60x80mm, 70x90mm, 80x100mm, 100x120mm |
| Kích cỡ: | 6x2x0.3m |
Đóng gói Máy lưới rọ 1,6mm, Máy lưới dây lục giác
| Kích cỡ: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
|---|---|
| Vật liệu dệt: | Dây mạ kẽm / Dây tráng PVC / Dây nhôm mạ kẽm |
| Chiều rộng dệt: | 2,3 triệu-4,3 triệu |
Lưới lồng bằng đá 80x100mm Lưới chống ăn mòn 4mm Rọ đá
| Vật tư: | Dây thép cacbon thấp được tráng chống ăn mòn |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 80 * 100mm, 100 * 120mm |
| Đơn xin: | Các công trình khẩn cấp hoặc cải tạo sông |
Lưới nhựa tráng đá lồng / Lưới thép hàn 4,0mm Gabion
| Vật tư: | Dây thép cacbon thấp, dây thép mạ kẽm, lớp bảo vệ PVC |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,0-4,0mm |
| Xử lý bề mặt: | Tráng nhựa |
Lồng dây bằng đá gia cố dốc / Tường chắn bằng kim loại nhúng nóng
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây mạ kẽm nhúng nóng, dây bọc nhựa pvc, dây nhôm mạ kẽm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật: | L * 2 * 1 * 1, L * 2 * 1 * 0.8 |
| Tên sản phẩm: | Tường chắn rọ đá gia cố |

