Tất cả sản phẩm
-
Eric HerrmannHợp tác rất dễ chịu, giao hàng rất đúng hẹn, chất lượng hàng hóa cũng rất tốt, công ty rất có uy tín, và tôi rất mong được hợp tác trong tương lai -
Henri WilsonTôi rất biết ơn Tallin đã cho tôi một trải nghiệm mua hàng rất thú vị. Dịch vụ và hàng hóa của họ rất hài lòng đối với tôi. Đây là nhà cung cấp ưng ý nhất mà tôi gặp, và tôi rất vui khi được hợp tác.
Người liên hệ :
Jane
Số điện thoại :
17798132594 /15703188882
Kewords [ gabion wire mesh ] trận đấu 109 các sản phẩm.
Rọ đá màu xám Lưới rọ nhựa PVC Hàng rào tường rọ đá 100 * 120mm
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây mạ kẽm nhúng nóng, dây bọc nhựa pvc, dây nhôm mạ kẽm |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 80 * 100mm, 100 * 120mm, 60 * 80mm |
| Tên sản phẩm: | Rọ đá, Lưới lồng đá, Hộp rọ đá, Lưới dây Hexagona |
Dây lưới rọ đá Kawat Đôi bảo vệ dốc lục giác xoắn
| Vật chất: | thép cacbon thấp, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Kích thước: | 2x1mx0,5m / 2x1x1m / 3x1x1m |
| Mở lưới: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
Lưới dây Gabion xanh chống ăn mòn có thể được trồng trên sông Kè
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
Rọ đá 2x1x0,5m Rọ đá Galfan Rọ 100x120mm để bảo vệ tường sông
| Vật tư: | dây thép mạ kẽm nặng, dây thép bọc nhựa pvc, màu xám của dây bọc nhựa pvc, dây thép mạ kẽm, dây thép |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 80 * 100mm, 100 * 120mm, 60 * 80mm |
| Thước đo dây: | 2.7 / 3.4mm, 2.7 / 3.2mm, 3.0 / 4.0mm |
Lưới rọ đá 80x100mm để bảo vệ mái dốc / Giỏ rọ đá phủ đầy PVC
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây mạ kẽm nhúng nóng, dây bọc nhựa pvc, dây nhôm mạ kẽm |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 80 * 100mm, 100 * 120mm, 60 * 80mm |
| Tên sản phẩm: | Rọ đá, Lưới lồng đá, Hộp rọ đá, Lưới dây Hexagona |
Lưới rọ đá 100x120mm để bảo vệ mái dốc / Rọ đá phủ đầy nhựa PVC
| Vật chất: | mạ kẽm nặng, dây mạ kẽm nhúng nóng, dây bọc nhựa pvc, dây nhôm mạ kẽm |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 80 * 100mm, 100 * 120mm, 60 * 80mm |
| Tên sản phẩm: | Rọ đá, Lưới lồng đá, Hộp rọ đá, Lưới dây Hexagona |
Rọ đá mạ kẽm nặng Lưới dây xoắn kép Tường dệt 6 × 8cm để kiểm soát lũ lụt
| Tên: | Tường rọ đan xoắn đôi |
|---|---|
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
Rọ đá mạ kẽm Lưới chống ăn mòn Rọ đá hình trụ Túi đựng đá
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây thép carbon thấp |
|---|---|
| Lỗ lưới: | 60x80mm, 70x90mm, 80x100mm, 100x120mm |
| Kích cỡ: | 6x2x0.3m |
Rọ đá Rọ lưới 6x2M Rọ đá Galfan
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây thép carbon thấp |
|---|---|
| Lỗ lưới: | 60x80mm, 70x90mm, 80x100mm, 100x120mm |
| Kích cỡ: | 6x2x0.3m |
Rọ đá hình lục giác Rọ lưới 6 * 8 Cm Bảo vệ độ dốc sông
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |

