Tất cả sản phẩm
-
Eric HerrmannHợp tác rất dễ chịu, giao hàng rất đúng hẹn, chất lượng hàng hóa cũng rất tốt, công ty rất có uy tín, và tôi rất mong được hợp tác trong tương lai -
Henri WilsonTôi rất biết ơn Tallin đã cho tôi một trải nghiệm mua hàng rất thú vị. Dịch vụ và hàng hóa của họ rất hài lòng đối với tôi. Đây là nhà cung cấp ưng ý nhất mà tôi gặp, và tôi rất vui khi được hợp tác.
Người liên hệ :
Jane
Số điện thoại :
17798132594 /15703188882
Kewords [ gabion wire mesh ] trận đấu 109 các sản phẩm.
Lưới rọ đá hình lục giác 2x1x1m Được gia cố kép Dòng sông chống lũ lụt
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
Lưới dây rọ đá tráng Galfan, Lưới dây đá rọ 70x90mm
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây thép carbon thấp |
|---|---|
| Lỗ lưới: | 60x80mm, 70x90mm, 80x100mm, 100x120mm |
| Kích cỡ: | 6x2x0.3m |
Rọ đá 10x12cm Bảo vệ mái dốc Mạ kẽm
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |
Lưới rọ đá chống ăn mòn 2mm Thép dễ uốn
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
4 * 1 * 1m Zn lưới lục giác bằng nhôm Zn Lưới lưới mạ kẽm Galfan Xây dựng
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |
Lưới dây rọ nhựa Pvc 60 * 80mm 6 × 2 × 0,3m để kiểm soát lũ lụt
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
Lưới rọ đá mạ kẽm 2.0mm Lồng đá chống ăn mòn 2 * 1 * 0.5m
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |
Lưới rọ đá 80x100mm Lưới thép hình lục giác mạ kẽm nặng
| Vật tư: | tráng kẽm nặng 290g |
|---|---|
| Mở lưới: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
| Kích cỡ: | 2x1mx0,5m / 2x1x1m / 3x1x1m |
Rọ đá dây lưới linh hoạt Túi vải địa kỹ thuật Giữ rọ tường bền dễ dàng lắp đặt
| Vật tư: | thép cacbon thấp, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Kích cỡ: | 6x2mx0.3m |
| Mở lưới: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
Lưới hàn phủ nhựa 60x80mm / Lưới dây rọ nhựa phủ PVC 3.0mm
| Vật tư: | Dây sắt tráng phủ plactic, dây cacbon thấp |
|---|---|
| Đơn xin: | Bức tường sông |
| Nhiệt độ: | 50x70mm, 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |

