Tất cả sản phẩm
-
Eric HerrmannHợp tác rất dễ chịu, giao hàng rất đúng hẹn, chất lượng hàng hóa cũng rất tốt, công ty rất có uy tín, và tôi rất mong được hợp tác trong tương lai -
Henri WilsonTôi rất biết ơn Tallin đã cho tôi một trải nghiệm mua hàng rất thú vị. Dịch vụ và hàng hóa của họ rất hài lòng đối với tôi. Đây là nhà cung cấp ưng ý nhất mà tôi gặp, và tôi rất vui khi được hợp tác.
Người liên hệ :
Jane
Số điện thoại :
17798132594 /15703188882
Kewords [ gabion wire mesh ] trận đấu 109 các sản phẩm.
Lưới rọ đá gia cố Kết cấu vững chắc Rọ đá độ bền cao Hàng rào rọ đá
| Vật tư: | thép cacbon thấp, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Kích cỡ: | 6x2mx0.3m |
| Mở lưới: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
Lưới rọ 3,5mmx80x100mm / Hộp rọ mạ kẽm 2x1x0,5Mx2,7mm
| Vật tư: | thép cacbon thấp, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Kích cỡ: | 2x1mx0,5m / 2x1x1m / 3x1x1m |
| Mở lưới: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
Lưới thép mạ kẽm nặng KAWAT BRONJONG 2x1x0.5Mx2.7mm 3.4mm
| Vật tư: | thép cacbon thấp, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Kích cỡ: | 2x1mx0,5m / 2x1x1m / 3x1x1m |
| Mở lưới: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
Rọ đá lưới lục giác 4x1x0,5m Bảo vệ bờ dốc Bảo vệ mái dốc Kiểm soát lũ lụt
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
Máy lưới rọ phủ PVC Máy lưới lục giác 80x100mm
| Kích cỡ: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
|---|---|
| Vật liệu dệt: | Dây mạ kẽm / Dây tráng PVC / Dây nhôm mạ kẽm |
| chi tiết đóng gói: | không có gói |
1/2 "Lưới thép hình lục giác Mạ Galvanadium Cấu trúc linh hoạt Lồng bảo vệ
| Vật chất: | Sắt mạ kẽm, dây thép cacbon, dây tráng PVC |
|---|---|
| Tính năng: | Chống ăn mòn tốt |
| Đăng kí: | Hóa chất, chăn nuôi |
1 "Lồng lưới tổ ong mạ kẽm chống ăn mòn
| Vật chất: | Sắt mạ kẽm, dây thép cacbon, dây tráng PVC |
|---|---|
| Tính năng: | Chống ăn mòn tốt |
| Đăng kí: | Hóa chất, chăn nuôi |
Lưới chắn đá 4,0mm Tường lưới rọ đá mạ kẽm nặng Lưới tường 80x100mm
| Vật tư: | dây thép mạ kẽm nặng, dây thép bọc nhựa pvc, màu xám của dây bọc nhựa pvc, dây thép mạ kẽm, dây thép |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 80 * 100mm, 100 * 120mm, 60 * 80mm |
| Thước đo dây: | 2.7 / 3.4mm, 2.7 / 3.2mm, 3.0 / 4.0mm |
Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Galfan 80x100mm Lưới dây rọ đá
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây mạ kẽm nhúng nóng, dây bọc nhựa pvc, dây nhôm mạ kẽm |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 80 * 100mm, 100 * 120mm, 60 * 80mm |
| Tên sản phẩm: | Rọ đá, Lưới lồng đá, Hộp rọ đá, Lưới dây Hexagona |
Lưới thép hình lục giác mạ kẽm 3feet chăn nuôi chuồng gà lưới thép
| Vật chất: | Sắt mạ kẽm, dây thép cacbon, dây tráng PVC |
|---|---|
| Tính năng: | Chống ăn mòn tốt |
| Đăng kí: | Hóa chất, chăn nuôi |

