Tất cả sản phẩm
-
Eric HerrmannHợp tác rất dễ chịu, giao hàng rất đúng hẹn, chất lượng hàng hóa cũng rất tốt, công ty rất có uy tín, và tôi rất mong được hợp tác trong tương lai -
Henri WilsonTôi rất biết ơn Tallin đã cho tôi một trải nghiệm mua hàng rất thú vị. Dịch vụ và hàng hóa của họ rất hài lòng đối với tôi. Đây là nhà cung cấp ưng ý nhất mà tôi gặp, và tôi rất vui khi được hợp tác.
Người liên hệ :
Jane
Số điện thoại :
17798132594 /15703188882
Kewords [ gabion wire mesh ] trận đấu 109 các sản phẩm.
80x100mm Lưới xoắn đôi PVC Bao đựng rọ đá
| Vật tư: | thép cacbon thấp, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Kích cỡ: | 2x0,65mx0,66m |
| Mở lưới: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
Chống ăn mòn 80 * 10cm Rọ dệt 2 * 1 * 1m Bảo vệ bờ biển
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |
Lưới thép 60 * 80 Rọ đá Đôi xoắn lục giác bằng kim loại dệt Lưới bảo vệ núi
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
Lưới lồng đá 2 * 1 * 0,5m Lưới lồng chống ăn mòn
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
Rọ đá 80x100mm Lưới hình lục giác Lồng bảo vệ Tường chắn
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
Pvc tráng kẽm Gabion Reno Nệm Kích thước 6x2x0.3m Chống ăn mòn Bảo vệ sông
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |
Rọ đá 3 * 1 * 1m Rọ đá nhúng nóng Pvc tráng kẽm bảo vệ dốc Lồng
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |
Kích thước 2 * 1 * 1m Lưới lồng bằng đá Hộp lồng sinh thái mạ kẽm chống ăn mòn
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
Kè lưới tường rọ đá chống xói mòn linh hoạt 60 * 80mm
| Tên: | Tường Gabion dệt xoắn đôi |
|---|---|
| hình dạng lỗ: | lục giác |
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc PVC |
Kích thước 2 * 1 * 1 M Hộp rọ đá phủ PVC chống ăn mòn Kiểm soát lũ lụt
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |

