Tất cả sản phẩm
-
Eric HerrmannHợp tác rất dễ chịu, giao hàng rất đúng hẹn, chất lượng hàng hóa cũng rất tốt, công ty rất có uy tín, và tôi rất mong được hợp tác trong tương lai -
Henri WilsonTôi rất biết ơn Tallin đã cho tôi một trải nghiệm mua hàng rất thú vị. Dịch vụ và hàng hóa của họ rất hài lòng đối với tôi. Đây là nhà cung cấp ưng ý nhất mà tôi gặp, và tôi rất vui khi được hợp tác.
Người liên hệ :
Jane
Số điện thoại :
17798132594 /15703188882
Kewords [ gabion wire mesh ] trận đấu 109 các sản phẩm.
Máy dệt lưới rọ đá 60x80mm 80x100mm 100x120mm
| Kích thước: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
|---|---|
| Vật liệu dệt: | Dây mạ kẽm / Dây tráng PVC / Dây nhôm mạ kẽm |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 2,3 triệu-4,3 triệu |
Lưới rọ lục giác xoắn kép 80x100mm 2x1x1m
| Vật chất: | Mạ kẽm hoặc PVC tráng |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
| Kích cỡ: | 2x1x0,5m, 2x1x1m, 6x2x0,3m vv |
Máy lưới rọ đá 60x80mm Cạnh dây chuyền sản xuất rọ đá
| Kích cỡ: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
|---|---|
| Vật liệu dệt: | Dây mạ kẽm / Dây tráng PVC / Dây nhôm mạ kẽm |
| Chiều rộng lưới cuộn lên: | 1 triệu-4 triệu |
Lưới bảo vệ đá rơi bằng chì mạ kẽm Lưới rọ đá 500Mpa
| Vật tư: | Dây thép mạ kẽm, dây thép hợp kim đất hiếm kẽm -5% nhôm, dây mạ kẽm tráng nhựa, mạ kẽm -5% hợp kim đ |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,0-4,0mm |
| Sức căng: | 350-500Mpa |
Dây thép mạ kẽm BWG14 Dây thép không gỉ Q195 để dệt lưới rọ đá
| Vật tư: | Thép carbon thấp |
|---|---|
| Kích cỡ: | BWG8-BWG14 |
| Tráng kẽm: | 100g / m2-500 / m2 |
Hộp rọ đá mạ kẽm nặng 50x70mm / Hộp rọ đá phủ PVC hình lục giác
| Vật tư: | Dây sắt mạ kẽm nặng, dây sắt tráng PVC |
|---|---|
| Mở lưới: | 50x70mm, 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
| Đơn xin: | Bảo vệ dây, Hộp rọ đá, Nệm rọ đá |
Rọ đá Galfan Sản xuất sẵn Rọ đá Reno Nệm 60mm X 80mm
| chi tiết đóng gói: | 150 CÁI / BUNDLE, 20 BUNDLES / 40'HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
Lưới lồng đá hàn 3,5mm , Lưới kim loại hàn điện 50x50mm
| Vật tư: | Dây thép cacbon thấp |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 50x50mm 50x75mm50x100mm75x75mm 75x100mm100x100mm |
| Đường kính dây: | 2,4-3,5mm |
Độ linh hoạt thấp Lưới lồng đá kè tốt 80x100mm
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |

