Tất cả sản phẩm
-
Eric HerrmannHợp tác rất dễ chịu, giao hàng rất đúng hẹn, chất lượng hàng hóa cũng rất tốt, công ty rất có uy tín, và tôi rất mong được hợp tác trong tương lai -
Henri WilsonTôi rất biết ơn Tallin đã cho tôi một trải nghiệm mua hàng rất thú vị. Dịch vụ và hàng hóa của họ rất hài lòng đối với tôi. Đây là nhà cung cấp ưng ý nhất mà tôi gặp, và tôi rất vui khi được hợp tác.
Người liên hệ :
Jane
Số điện thoại :
17798132594 /15703188882
Kewords [ gabion wire mesh ] trận đấu 109 các sản phẩm.
Máy lưới dây lục giác 100x120mm / Máy làm rọ đá mạ kẽm
| Kích cỡ: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
|---|---|
| Vật liệu dệt: | Dây mạ kẽm / Dây tráng PVC / Dây nhôm mạ kẽm |
| chi tiết đóng gói: | không có gói |
Độ bền Gabion thủy lực Net Độ bền cao Khả năng chống va đập
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
60 * 80mm Rọ đá Lồng Polyetylen Lớp phủ Bảo vệ độ dốc của tường
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
Rọ đá lục giác 60 * 80cm 4 * 1 * 1m cho đá
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |
Máy dệt lưới lục giác xoắn đôi Sek Gabion 3x1x1m
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |
Lồng tường chắn bằng đá mạ kẽm 60x80mm Rọ đá để bảo vệ mái dốc
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây mạ kẽm nhúng nóng, dây bọc nhựa pvc, dây nhôm mạ kẽm |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 80 * 100mm, 100 * 120mm, 60 * 80mm |
| Tên sản phẩm: | Rọ đá, Lưới lồng đá, Hộp rọ đá, Lưới dây Hexagona |
Máy cuộn dây nhỏ 0,25lb Cuộn dây sắt tráng nhựa PVC cho siêu thị
| Xử lý bề mặt: | BỌC |
|---|---|
| HS: | 7217900000 |
| Loại hình: | Loop Tie Wire |
Tường chắn lưới Gabion sinh thái linh hoạt chống xói mòn 80x100mm
| Tên: | Tường rọ đan xoắn đôi |
|---|---|
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
Dây sắt tráng nhựa PVC 1,5mm đến 3,5mm bền
| Xử lý bề mặt: | BỌC |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Vật liệu xây dựng / nhà / nhà máy |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, hàn, đục lỗ, trang trí, cắt |
Sạt lở đất và kiểm soát dòng chảy mảnh vỡ Gabion lưới với lỗ lục giác
| Tên: | Tường rọ đan xoắn đôi |
|---|---|
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |

