Tất cả sản phẩm
-
Eric HerrmannHợp tác rất dễ chịu, giao hàng rất đúng hẹn, chất lượng hàng hóa cũng rất tốt, công ty rất có uy tín, và tôi rất mong được hợp tác trong tương lai -
Henri WilsonTôi rất biết ơn Tallin đã cho tôi một trải nghiệm mua hàng rất thú vị. Dịch vụ và hàng hóa của họ rất hài lòng đối với tôi. Đây là nhà cung cấp ưng ý nhất mà tôi gặp, và tôi rất vui khi được hợp tác.
Người liên hệ :
Jane
Số điện thoại :
17798132594 /15703188882
Kewords [ gabion wire mesh ] trận đấu 109 các sản phẩm.
2.0mm 6 * 8cm Lưới kết cấu Dây lục giác Rổ lưới Giữ tường Nặng
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |
Rọ đá hình tròn 275g Hộp rọ đá tráng kẽm 100x120mm
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây mạ kẽm nhúng nóng, dây bọc nhựa pvc, dây nhôm mạ kẽm |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 80 * 100mm, 100 * 120mm, 60 * 80mm |
| Tên sản phẩm: | Rọ đá, Lưới lồng đá, Hộp rọ đá, Lưới dây Hexagona |
Máy lưới rọ đá mạ kẽm Pvc mạ kẽm 80x100mm
| Kích cỡ: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
|---|---|
| Vật liệu dệt: | Dây mạ kẽm / Dây tráng PVC / Dây nhôm mạ kẽm |
| chiều rộng lưới: | 2300mm-4300mm |
Lưới hình lục giác 3/4 inch Lưới kiểm soát cát River Remediation Seg Mesh Basket
| Vật chất: | Sắt mạ kẽm, dây thép cacbon, dây tráng PVC |
|---|---|
| Tính năng: | Chống ăn mòn tốt |
| Đăng kí: | Hóa chất, chăn nuôi |
Lưới thép hình lục giác 3/4 "Chống ăn mòn chống oxy hóa Xoắn nhựa tráng phủ
| Vật chất: | Sắt mạ kẽm, dây thép cacbon, dây tráng PVC |
|---|---|
| Tính năng: | Chống ăn mòn tốt |
| Đăng kí: | Hóa chất, chăn nuôi |
Lưới lục giác mạ kẽm 1/4 "
| Vật chất: | Sắt mạ kẽm, dây thép cacbon, dây tráng PVC |
|---|---|
| Tính năng: | Chống ăn mòn tốt |
| Đăng kí: | Hóa chất, chăn nuôi |
Lớp phủ hữu cơ tráng kẽm Lưới Gabion gia cố chống mài mòn cao
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
PE tráng nhựa Gabion Lưới giữ lại cấu trúc đất hoặc nước
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |
Lồng lưới treo tường 80X100mm Rọ đá tráng PVC để bảo vệ mái dốc
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây mạ kẽm nhúng nóng, dây bọc nhựa pvc, dây nhôm mạ kẽm |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 80 * 100mm, 100 * 120mm, 60 * 80mm |
| Tên sản phẩm: | Rọ đá, Lưới lồng đá, Hộp rọ đá, Lưới dây Hexagona |
Rọ đá hình trụ Lồng rọ đá mạ kẽm nặng 1mx1mx1m
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây thép carbon thấp |
|---|---|
| Lỗ lưới: | 60x80mm, 70x90mm, 80x100mm, 100x120mm |
| Kích cỡ: | 6x2x0.3m |

