Tất cả sản phẩm
-
Eric HerrmannHợp tác rất dễ chịu, giao hàng rất đúng hẹn, chất lượng hàng hóa cũng rất tốt, công ty rất có uy tín, và tôi rất mong được hợp tác trong tương lai -
Henri WilsonTôi rất biết ơn Tallin đã cho tôi một trải nghiệm mua hàng rất thú vị. Dịch vụ và hàng hóa của họ rất hài lòng đối với tôi. Đây là nhà cung cấp ưng ý nhất mà tôi gặp, và tôi rất vui khi được hợp tác.
Người liên hệ :
Jane
Số điện thoại :
17798132594 /15703188882
Kewords [ gabion wire mesh ] trận đấu 109 các sản phẩm.
Rọ đá làm đầy xoắn kép Lưới cảnh quan
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
Tấm đệm gabion rắn màu xanh lá cây chống ăn mòn 60x80mm
| Tên: | Tường rọ đan xoắn đôi |
|---|---|
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
Trọng lượng cuộn dây 0,5-50kg Dây sắt tráng nhựa cho sân vườn
| HS: | 7217900000 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | BỌC |
| Hàm số: | Dây ràng buộc |
Dây ràng buộc bằng sắt tráng nhựa màu xanh lá cây 3.2mm
| Xử lý bề mặt: | BỌC |
|---|---|
| HS: | 7217900000 |
| Hàm số: | Dây ràng buộc |
Dây sắt tráng nhựa Pvc 1,6mm màu xanh lá cây để kết dính
| Xử lý bề mặt: | BỌC |
|---|---|
| Hàm số: | Dây ràng buộc |
| Thước đo dây: | 0,45-5mm |
Kéo cắt hợp kim chống ăn mòn hợp kim lưới lục giác bảo vệ túi
| Tên: | Tường rọ đan xoắn đôi |
|---|---|
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
Năm Rọ đá Xoắn Giữ tường Rọ đá chứa đầy đá tổ ong
| Vật tư: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng (hoặc màng nhựa phủ đồng nhất) |
|---|---|
| Tiến trình: | Cơ khí đặc biệt dệt thành năm lưới xoắn, hình tổ ong của lưới sinh thái |
| Miệng vỏ: | 80 * 100mm, 100 * 120mm |
Dây thép bọc nhựa PVC 0,9mm BWG20-7
| Vật tư: | Dây bọc PVC |
|---|---|
| Đường kính dây: | 0,9mm-5,0mm |
| Trọng lượng cuộn dây: | cuộn dây lớn hoặc cuộn dây nhỏ |
Máy dệt lưới rọ đá 80x100mm / Máy làm hộp rọ đá mạ kẽm
| Kích cỡ: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
|---|---|
| Vật liệu dệt: | Dây mạ kẽm / Dây tráng PVC / Dây nhôm mạ kẽm |
| Chiều rộng dệt: | 2,3 triệu-4,3 triệu |
Lưới rọ lục giác 60x80mm / Rọ đan dệt 2x1x1m
| Vật chất: | Mạ kẽm hoặc PVC tráng |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm |
| Kích cỡ: | 2x1x0,5m, 2x1x1m, 6x2x0,3m vv |

