Tất cả sản phẩm
-
Eric HerrmannHợp tác rất dễ chịu, giao hàng rất đúng hẹn, chất lượng hàng hóa cũng rất tốt, công ty rất có uy tín, và tôi rất mong được hợp tác trong tương lai -
Henri WilsonTôi rất biết ơn Tallin đã cho tôi một trải nghiệm mua hàng rất thú vị. Dịch vụ và hàng hóa của họ rất hài lòng đối với tôi. Đây là nhà cung cấp ưng ý nhất mà tôi gặp, và tôi rất vui khi được hợp tác.
Người liên hệ :
Jane
Số điện thoại :
17798132594 /15703188882
Kewords [ stone cage wire mesh ] trận đấu 68 các sản phẩm.
Lồng lưới thép mạ kẽm nhúng nóng 6X2X0.17m
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây thép carbon thấp |
|---|---|
| Lỗ lưới: | 60x80mm, 70x90mm, 80x100mm, 100x120mm |
| Kích cỡ: | 6x2x0.3m |
Lưới thép hàn bọc PVC màu đen Carbon thấp 6mm
| Vật tư: | Dây thép cacbon thấp |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5-6mm |
| Hình dạng lỗ: | hình chữ nhật , hình vuông |
2 '' PVC tráng PVC Lưới gia cầm 15M lưới thép hình lục giác mạ kẽm nhúng nóng
| Vật chất: | Sắt mạ kẽm, dây thép cacbon, dây tráng PVC |
|---|---|
| Tính năng:: | Chống ăn mòn tốt |
| Nhiệt độ: | 1/2 '', 3/4 '', 1 '', 1,5 '', 2 '' |
Vườn 1/2 '' Lưới thép lục giác Lưới thép mạ kẽm 12M
| Vật chất: | Sắt mạ kẽm, dây thép cacbon, dây tráng PVC |
|---|---|
| Tính năng:: | Chống ăn mòn tốt |
| Nhiệt độ: | 1/2 '', 3/4 '', 1 '', 1,5 '', 2 '' |
4 * 1 * 1m Zn lưới lục giác bằng nhôm Zn Lưới lưới mạ kẽm Galfan Xây dựng
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |
Rọ đá hình lục giác Rọ lưới 6 * 8 Cm Bảo vệ độ dốc sông
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |
Lưới thép không gỉ Knurled Lưới đan xen kẽ BBQ 22mm
| Vật tư: | Dây sắt, dây thép cacbon trung bình và thấp, dây thép cacbon cao (dây đồng mangan 65), dây thép khôn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 4-22mm |
| Miệng vỏ: | 1 cm-20 cm |
Lưới dây rọ đá tráng Galfan, Lưới dây đá rọ 70x90mm
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây thép carbon thấp |
|---|---|
| Lỗ lưới: | 60x80mm, 70x90mm, 80x100mm, 100x120mm |
| Kích cỡ: | 6x2x0.3m |
Dây thép mạ kẽm BWG14 Dây thép không gỉ Q195 để dệt lưới rọ đá
| Vật tư: | Thép carbon thấp |
|---|---|
| Kích cỡ: | BWG8-BWG14 |
| Tráng kẽm: | 100g / m2-500 / m2 |
Rọ đá 3 * 1 * 1m Rọ đá nhúng nóng Pvc tráng kẽm bảo vệ dốc Lồng
| Hình dạng lỗ: | Lục giác |
|---|---|
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
| Nhiệt độ: | 4,6 × 8cm, 8 × 10cm, 10 × 12cm, 12 × 15cm |

