Tất cả sản phẩm
-
Eric HerrmannHợp tác rất dễ chịu, giao hàng rất đúng hẹn, chất lượng hàng hóa cũng rất tốt, công ty rất có uy tín, và tôi rất mong được hợp tác trong tương lai -
Henri WilsonTôi rất biết ơn Tallin đã cho tôi một trải nghiệm mua hàng rất thú vị. Dịch vụ và hàng hóa của họ rất hài lòng đối với tôi. Đây là nhà cung cấp ưng ý nhất mà tôi gặp, và tôi rất vui khi được hợp tác.
Người liên hệ :
Jane
Số điện thoại :
17798132594 /15703188882
Kewords [ stone cage wire mesh ] trận đấu 68 các sản phẩm.
Kích thước 2 * 1 * 1m Lưới lồng bằng đá Hộp lồng sinh thái mạ kẽm chống ăn mòn
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
Lưới lồng đá 2 * 1 * 0,5m Lưới lồng chống ăn mòn
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
Polyester Ngăn cách Đá Lồng Lưới 80x100mm Lưới tường Rọ đá
| Vật tư: | Dây sắt cacbon thấp |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm, 120x150mm |
| Đường kính dây: | 1,8-4,0mm |
Lưới lồng đá 4mm Lưới xoắn đôi bọc nhựa Tường chắn dốc
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
Lưới thép lồng bằng đá 60x80mm Tấm lưới ổn định đáy sông bằng thép carbon thấp
| Vật chất: | dây thép carbon thấp, dây mạ kẽm nặng, dây galfan, dây bọc nhựa pvc |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 60 * 80mm, 80 * 100mm, 80 * 120mm, 100 * 120mm, 120 * 150mm |
| Dây Guage (mm): | 2-4mm |
60x80mm Đá Lồng Lưới PET Polyester Bảo vệ dốc Rọ đá Rọ tường
| Vật tư: | Dây sắt cacbon thấp |
|---|---|
| Miệng vỏ: | 60x80mm, 80x100mm, 100x120mm, 120x150mm |
| Đường kính dây: | 1,8-4,0mm |
Rọ đá Polypropylene Lồng lưới Mike Earth Mat Rọ đá 2mx1mx1m
| Vật tư: | Polypropylene |
|---|---|
| Kích cỡ: | 2 × 30m , 2 × 50m |
| Đường kính dây: | 2,0-3,0mm |
Màng ngăn đôi bằng đá Lồng dây lưới Reno Nệm Rọ đá Rọ đựng tường
| Vật tư: | Dây thép cacbon thấp chống ăn mòn kẽm cao |
|---|---|
| Chiều dài: | 3m, 4m, 5m, 6m |
| Chiều rộng: | 1m, 2m, 3m |
6x2x0.3M Dây tường bằng đá Lưới Reno dây nệm Rọ đá 60x80mm
| Vật tư: | mạ kẽm nặng, dây thép carbon thấp |
|---|---|
| Lỗ lưới: | 60x80mm, 70x90mm, 80x100mm, 100x120mm |
| Kích cỡ: | 6x2x0.3m |
Lưới thép lồng gà 10M 4feet rọ đá lưới lục giác
| Vật tư: | Sắt mạ kẽm, dây thép cacbon, dây tráng PVC |
|---|---|
| Tính năng:: | Chống ăn mòn tốt |
| Nhiệt độ: | 1/2 '', 3/4 '', 1 '', 1,5 '', 2 '' |

