Tất cả sản phẩm
-
Eric HerrmannHợp tác rất dễ chịu, giao hàng rất đúng hẹn, chất lượng hàng hóa cũng rất tốt, công ty rất có uy tín, và tôi rất mong được hợp tác trong tương lai -
Henri WilsonTôi rất biết ơn Tallin đã cho tôi một trải nghiệm mua hàng rất thú vị. Dịch vụ và hàng hóa của họ rất hài lòng đối với tôi. Đây là nhà cung cấp ưng ý nhất mà tôi gặp, và tôi rất vui khi được hợp tác.
Người liên hệ :
Jane
Số điện thoại :
17798132594 /15703188882
Kewords [ stainless steel welded wire mesh ] trận đấu 43 các sản phẩm.
5x0,3m 6x6 Lưới vuông mạ kẽm Xi măng Vữa Sắt Dệt trơn
| Vật chất: | Dây sắt mạ kẽm, dây kéo, dây thép không gỉ |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới hàn, lưới dệt |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm điện |
Lưới thép mở rộng chống ăn mòn / Tấm lót lan can 30x60mm
| Vật tư: | Tấm thép cacbon thấp, tấm thép không gỉ, tấm cán nóng, tấm nhôm, tấm hợp kim nhôm magie, tấm đồng, t |
|---|---|
| Độ dày: | 1,5-8mm |
| Miệng vỏ: | 20x40mm 30x60mm 40x80mm 50x100mm |
Dệt lưới thép vuông mạ kẽm 10x10 Màn hình công nghiệp chống mài mòn
| Vật chất: | Dây sắt mạ kẽm, dây kéo, dây thép không gỉ |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới hàn, lưới dệt |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm điện |
12 * 12 Lưới thép hình vuông mạ kẽm Bộ lọc công nghiệp chống ăn mòn
| Vật chất: | Dây sắt mạ kẽm, dây kéo, dây thép không gỉ |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới hàn, lưới dệt |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm điện |
Xây dựng Lưới thép hàn PVC / Bảng dây hàn nặng 2.0mm
| Vật tư: | Dây thép cacbon thấp |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt đồng đều, cấu trúc chắc chắn |
| Đơn xin: | Gia cố tấm sàn, làm ấm sàn, v.v. |
Dirickk Axis Euro Hàn hàng rào Tam giác uốn cong Lan can chống leo dây Lưới hàng rào
| Vật tư: | Dây thép kéo cacbon thấp Q 235, dây thép cacbon thấp kéo nguội, dây thép cacbon thấp |
|---|---|
| Đường kính dây: | 4,0-6,0mm |
| Kích thước lưới: | 50mm x180mm, 60mmx200mm |
Lưới nướng bằng thép không gỉ đã sửa đổi , Vẽ lại lưới thép dệt uốn cong 3m
| Vật tư: | Mạ kẽm lạnh để kéo dây, mạ kẽm nóng để kéo dây |
|---|---|
| Phương pháp dệt: | Uốn trước khi tạo hình |
| Chiều rộng: | 1-3m |
Hàng rào lưới vuông mạ kẽm điện 4x4 Hệ thống thông gió bằng thép không gỉ
| Vật chất: | Dây sắt mạ kẽm, dây kéo, dây thép không gỉ |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới hàn, lưới dệt |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm điện |
Màu RAL Lưới thép tấm mở rộng 50 * 100mm cho bê tông phun hỗ trợ hố móng
| Vật chất: | Thép tấm carbon thấp, tấm thép không gỉ, tấm nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,3-8mm |
| Cách lưới ngắn: | 2-50mm |
30m x 1,5m 8x8 Lưới mạ kẽm vuông Nuôi hàng rào nhúng nóng hàn
| Vật chất: | Dây sắt mạ kẽm, dây kéo, dây thép không gỉ |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới hàn, lưới dệt |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm điện |

